A member of
Buymed Group
Danh sách nhà thuốcTuyển dụngHỗ trợ
Logo Circa
Gợi ý:
Di chuột để phóng to
Thuốc ho Acetylcystein 200 Khánh Hòa (Chai 300 viên)-0
Chính hãng 100%
Thuốc ho Acetylcystein 200 Khánh Hòa (Chai 300 viên)-0
Thuốc|🇻🇳Việt Nam|Thương hiệu: Khánh Hòa - Khapharco

Thuốc ho Acetylcystein 200 Khánh Hòa (Chai 300 viên)

1.200đ / Viên
Đơn vị:
Số lượng

Giao trong 24 giờ

Freeship đơn từ 100.000đ · Thêm 99K

Về sản phẩm

Ngành hàng:Thuốc
Dạng bào chế:Viên nang cứng
Thương hiệu:Khánh Hòa - Khapharco
Thành phần chính:Acetylcystein
Công dụng:

Tiêu chất nhầy trong bệnh nhầy nhớt, bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh như trong viêm phế quản cấp và mạn tính và làm sạch thường quy trong mở khí quản.

Nước sản xuất:Việt Nam
Quy cách đóng gói:Chai 300 viên nang cứng
Số đăng ký:VD-33456-19

Hàng chính hãng 100%

Cam kết hoàn tiền nếu phát hiện giả

Đổi trả trong 30 ngày

Miễn phí nếu lỗi từ nhà sản xuất

Lương Thị Hiển

Dược sĩ Đại học

Lương Thị Hiển

  • Tốt nghiệp Trường Đại học Thành Đô - chuyên môn Dược.
  • Có kinh nghiệm 10 năm trong lĩnh vực dược phẩm, tư vấn sử dụng thuốc và chăm sóc sức khỏe. Hiện đang công tác tại hệ thống nhà thuốc Circa.
Đã kiểm duyệt nội dung
Mô tả sản phẩm

Thành phần của Acetylcysteine 200mg Khapharco– Acetylcysteine......... 200 mg–Tá dược vừa đủ............ 1 viên

Sản phẩm này là thuốc
Sản phẩm này là thuốc. Link tra cứu số đăng ký thuốc: https://dichvucong.dav.gov.vn/congbothuoc/index

Thành phần
Chi tiết thành phầnLiều lượng
Acetylcystein200mg
Công dụng

Tiêu chất nhầy trong bệnh nhầy nhớt, bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh như trong viêm phế quản cấp và mạn tính và làm sạch thường quy trong mở khí quản.

Cách dùng

– Người lớn và trẻ em trên 7 tuổi: uống 1 viên/lần, ngày 3 lần.– Trẻ từ 2– 7 tuổi: uống 1 viên/lần, ngày 2 lần.
Lưu ý:
Liều dùng để trên chỉ mang tính chất tham khảo. Để có liều dùng phù hợp, bạn cần tham khảo ý kiến bác sĩ hoặc chuyên viên y tế.

Lưu ý

– Quá mẫn với thành phần của thuốc.
– Tiền sử hen suyễn.
– Trẻ dưới 2 tuổi.


Trong thời gian điều trị với Acetylcysteine không nên dùng các thuốc chống ho hoặc các thuốc làm giảm dịch tiết phế quản.
Để tránh tương tác giữa các thuốc, thông báo cho bác sỹ hoặc dược sỹ về những thuốc đang sử dụng.

Bảo quản

Nơi khô (độ ẩm ≤ 70%), nhiệt độ không quá 30 độ C, tránh ánh sáng

Thường được mua cùng

Đánh giá sản phẩm

—
Chưa có đánh giá
Bạn đánh giá sao?

Hỏi đáp & Bình luận

Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên!

Sản phẩm tương tự
Có thể bạn cũng thích